Reply: เบี้ยยังชีพตกหล่นแจ้งที่ไหนครับ

NOTE: You are posting the message as a 'Guest', you can not edit the message or delete it
Please Log in or Register to skip this step.
X

Topic History of: เบี้ยยังชีพตกหล่นแจ้งที่ไหนครับ

Max. showing the last 6 posts - (Last post first)

• นักพัฒนาชุมชน ทต.ทะเมนชัย
2 years 11 months ago
เบี้ยยังชีพตกหล่นแจ้งที่ไหนครับ

ขอแนะนำให้นำบัตรประชาชน สมุดบัญชี มาตรวจสอบข้อมูลเบื้องต้นที่เทศบาลครับ
ติดต่อนักพัฒฯ ที่ห้องสำนักปลัด ชั้น 1 สำนักงานเทศบาลตำบลทะเมนชัยทุกวัน-เวลาราชการ
จันทร์ - ศุกร์ เวลา 8.30-16.30 น.

• คนเมืองโบราณ
2 years 11 months ago
เบี้ยยังชีพตกหล่นแจ้งที่ไหนครับ

เดือนนี้ยอดเงินเบี้ยยังชีพของคุณตาไม่เข้าบัญชี ต้องตรวจสอบที่ไหนครับ

Time to create page: 0.076 seconds