× สอบถามปัญหาเกี่ยวกับการรับ-จ่าย เบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ ผู้พิการ ผู้ด้อยโอกาสในเขตเทศบาลฯ

เบี้ยยังชีพตกหล่นแจ้งที่ไหนครับ

• คนเมืองโบราณ
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
2 years 11 months ago #119 by คนเมืองโบราณ
เดือนนี้ยอดเงินเบี้ยยังชีพของคุณตาไม่เข้าบัญชี ต้องตรวจสอบที่ไหนครับ
  • นักพัฒนาชุมชน ทต.ทะเมนชัย
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
2 years 11 months ago #120 by นักพัฒนาชุมชน ทต.ทะเมนชัย
Replied by นักพัฒนาชุมชน ทต.ทะเมนชัย on topic เบี้ยยังชีพตกหล่นแจ้งที่ไหนครับ
ขอแนะนำให้นำบัตรประชาชน สมุดบัญชี มาตรวจสอบข้อมูลเบื้องต้นที่เทศบาลครับ
ติดต่อนักพัฒฯ ที่ห้องสำนักปลัด ชั้น 1 สำนักงานเทศบาลตำบลทะเมนชัยทุกวัน-เวลาราชการ
จันทร์ - ศุกร์ เวลา 8.30-16.30 น.
Time to create page: 0.216 seconds